MÁY CẮT ĐÁ 110MM 1240W DCA - AZE02-110
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: AZE02-110
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 1240W
- Đường kính lưỡi cắt: 110mm
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz