MÁY CẮT ĐÁ 110MM 1240W DCA - AZE02-110
Thương hiệu: DCA Mã sản phẩm: AZE02-110
Còn hàng
1.230.000₫
Gọi 02773774608 - 0943989456 - 0907601782 để tư vấn mua hàng
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: AZE02-110
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 1240W
- Đường kính lưỡi cắt: 110mm
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz
- Tốc độ: 13000 vòng/phút
- Trọng lượng: 3.1kg
- Bảo hành: 06 tháng
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách đóng gói: xem trên bao bì sản phẩm
- Tháng năm SX: xem trên bao bì sản phẩm
- Cảnh báo an toàn: sử dụng đúng kỹ thuật
- Nhà sản xuất và XK: Jiangsu Dongcheng M&E Tools Co., ltd.
Đánh giá chi tiết MÁY CẮT ĐÁ 110MM 1240W DCA - AZE02-110