MÁY CẮT SẮT 355MM 2100W DCA - AJG03-355
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: AJG03-355
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 2100W
- Kích thước lưỡi cắt: 355 x 3 x 25.4mm
- Tốc độ không tải: 3800 vòng/phút
- Khả năng cắt tối đa:
+ Thanh sắt tròn (65mm)
+ Ống sắt (120mm)
+ Thanh đại diện 120mm x 130mm