MÁY CẮT SẮT 355MM 2100W DCA - AJG03-355
Thương hiệu: DCA Mã sản phẩm: AJG03-355
Còn hàng
3.320.000₫
Gọi 02773774608 - 0943989456 - 0907601782 để tư vấn mua hàng
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: AJG03-355
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 2100W
- Kích thước lưỡi cắt: 355 x 3 x 25.4mm
- Tốc độ không tải: 3800 vòng/phút
- Khả năng cắt tối đa:
+ Thanh sắt tròn (65mm)
+ Ống sắt (120mm)
+ Thanh đại diện 120mm x 130mm
- Góc cắt: 0 - 45 độ
- Trọng lượng: 16kg
- Bảo hành: 06 tháng
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách đóng gói: xem trên bao bì sản phẩm
- Tháng năm SX: xem trên bao bì sản phẩm
- Cảnh báo an toàn: sử dụng đúng kỹ thuật
- Nhà sản xuất và XK: Jiangsu Dongcheng M&E Tools Co., ltd.
Đánh giá chi tiết MÁY CẮT SẮT 355MM 2100W DCA - AJG03-355