MÁY CHÀ BỘT MỊN TƯỜNG 180MM 750W DCA - ASF02-180
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: ASF02-180
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 750W
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz
- Tốc độ tải: 1500 - 2700 vòng/phút
- Đường kính đĩa chà: 180mm