MÁY CHÀ BỘT MỊN TƯỜNG 180MM 750W DCA - ASF02-180
Thương hiệu: DCA Mã sản phẩm: ASF02-180
Còn hàng
2.000.000₫
Gọi 02773774608 - 0943989456 - 0907601782 để tư vấn mua hàng
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: ASF02-180
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 750W
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz
- Tốc độ tải: 1500 - 2700 vòng/phút
- Đường kính đĩa chà: 180mm
- Đèn Led đường dẫn đôi 360 độ không góc chết
- Chức năng tự chà
- Thanh lọc môi trường làm việc
- Trọng lượng: 2.3kg
- Bảo hành: 06 tháng
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách đóng gói: xem trên bao bì sản phẩm
- Tháng năm SX: xem trên bao bì sản phẩm
- Cảnh báo an toàn: sử dụng đúng kỹ thuật
- Nhà sản xuất và XK: Jiangsu Dongcheng M&E Tools Co., ltd.
Đánh giá chi tiết MÁY CHÀ BỘT MỊN TƯỜNG 180MM 750W DCA - ASF02-180