MÁY CHÀ NHÁM 533MM 500W DCA - AST9X533
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: AST9X533
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 500W
- Kích thước giấy nhám: 9x533mm
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz