MÁY CHÀ NHÁM 533MM 500W DCA - AST9X533
Thương hiệu: DCA Mã sản phẩm: AST9X533
Còn hàng
1.030.000₫
Gọi 02773774608 - 0943989456 - 0907601782 để tư vấn mua hàng
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: AST9X533
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 500W
- Kích thước giấy nhám: 9x533mm
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz
- Tốc độ cuốn: 5 - 28 m/s
- Trọng lượng: 1.5kg
- Bảo hành: 06 tháng
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách đóng gói: xem trên bao bì sản phẩm
- Tháng năm SX: xem trên bao bì sản phẩm
- Cảnh báo an toàn: sử dụng đúng kỹ thuật
- Nhà sản xuất và XK: Jiangsu Dongcheng M&E Tools Co., ltd.
Đánh giá chi tiết MÁY CHÀ NHÁM 533MM 500W DCA - AST9X533