MÁY CHÀ NHÁM HÌNH CHỮ NHẬT 220W DCA - ASB02-185
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: ASB02-185
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 220W
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz
- Tốc độ rung: 12000 lần/phút
- Kích thước đế chà: 93 x 185mm