MÁY CHÀ NHÁM HÌNH CHỮ NHẬT 220W DCA - ASB02-185
Thương hiệu: DCA Mã sản phẩm: ASB02-185
Còn hàng
820.000₫
Gọi 02773774608 - 0943989456 - 0907601782 để tư vấn mua hàng
Thông Số Kỹ Thuật:
- Mã sản phẩm: ASB02-185
- Thương hiệu: DCA
- Công suất: 220W
- Điện áp sử dụng: 220V - 50Hz
- Tốc độ rung: 12000 lần/phút
- Kích thước đế chà: 93 x 185mm
- Trọng lượng: 1.6kg
- Bảo hành: 06 tháng
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Quy cách đóng gói: xem trên bao bì sản phẩm
- Tháng năm SX: xem trên bao bì sản phẩm
- Cảnh báo an toàn: sử dụng đúng kỹ thuật
- Nhà sản xuất và XK: Jiangsu Dongcheng M&E Tools Co., ltd.
Đánh giá chi tiết MÁY CHÀ NHÁM HÌNH CHỮ NHẬT 220W DCA - ASB02-185